TÒA GIÁM MỤC XUÂN LỘC
TRƯỜNG CĐ. HÒA BÌNH XUÂN LỘC
BAN THƯ KÝ HỘI ĐỒNG TUYỂN SINH
THÔNG BÁO TUYỂN SINH ĐỢT 2, NĂM 2023
(V/v. Tuyển sinh đợt 2, Hệ Cao đẳng và Liên thông Cao đẳng, năm học 2023-2024)
Căn cứ kế hoạch tuyển sinh năm học 2023-2024
Hội đồng Tuyển sinh Trường Cao đẳng Hòa Bình Xuân Lộc thông báo nhận đăng ký tuyển sinh Đợt 2, Hệ Cao đẳng và Liên thông Cao đẳng, năm học 2023-2024 như sau:
- Tuyển sinh các nghề:
- Quản trị Mạng máy tính
- Điện công nghiệp
- Vận hành sửa chữa thiết bị lạnh
- Thiết kế đồ họa
- Đối tượng tuyển sinh:
- Hệ Cao đẳng: Thí sinh đã tốt nghiệp trung học phổ thông hoặc tương đương hoặc đã hoàn chương trình văn hóa trung học phổ thông theo quy định của Bộ GD&ĐT; Thời gian đào tạo 3 năm.
- Hệ Liên thông từ trung cấp lên cao đẳng: Thí sinh đã tốt nghiệp THPT hoặc tương đương hoặc đã hoàn thành chương trình văn hóa trung học phổ thông theo quy định của Bộ GD&ĐT; Có bằng tốt nghiệp trung cấp nghề phù hợp với ngành đăng ký học; Thời gian đào tạo 1 năm
- Thời gian tuyển sinh: Từ ngày ra thông báo đến ngày 30/11/2023
- Liên hệ:
- Sđt: 02513.980.789; Email: caodanghoabinhxuanloc@gmail.com
- Hoặc kết bạn Zalo theo mã QR bên dưới.